Life Style

Shahararren Ɗan Wasan Ƙwallon Ƙafa Ahmad Musa Ya Kara Aure

Fitaccen ɗan wasan ƙwallon kafa a duniya kuma Kaftin na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasa Super Eagles Ahmed Musa ya ƙara aure.

Musa wanda wannan shine auren sa na uku, ya rabu da matarsa ta farko Jamila a shekarar 2017 wanda nan take ya maye gurbinta da Juliet kuma suke tare har yanzu.

A halin yanzu sabuwar amaryar tasa, Maryam ita ce matarsa ta biyu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Back to top button
%d bloggers like this: