Sakamakon Zabe Shugaban Kasa Kai Tsaye

7

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Talla

INEC ta dage zaman bayyana sakamako

Sakamakon zaben shugaban kasa a Najeriya

Shugaban hukumar INEC Farfesa Mahmood Yakubu ya dage bayyana sakamakon zaben shugaban kasa har zuwa karfe 3:00 na dare.

Ya ce za su yi nazari kan sakamakon da suka tattara da kuma korafin da wakilan jam’iyyu suka gabatar kafin sake bude zauren bayyana sakamakon zaben

 

Sakamako daga dukkanin jihohi

Danna maballin jiha a kasa domin sake jera teburin
APCPDPAACYPPANN
Abia85,058219,69821272088
Adamawa378,078410,266282109162
Akwa Ibom175,429395,83222211895
Anambra33,298524,7381244,09145
Bauchi798,428209,31318311246
Bayelsa118,821197,9331265037
Benue347,668356,817309557201
Borno836,49671,7882697829
Cross River117,302295,73724221788
Delta221,292594,0681,626497320
Ebonyi90,726258,573205192683
Edo267,842275,6913,106531273
Ekiti219,231154,0324006888
Enugu54,423355,5532191,379141
FCT152,224259,9975831,083652
Gombe402,961138,4841653978
Imo140,463334,923467676119
Jigawa794,738289,8952266766
Kaduna993,445649,612243196261
Kano1,464,768391,593416200114
Katsina1,232,133308,0561866182
Kebbi581,552154,2822765399
Kogi285,894218,2072508789
Kwara308,984138,184401140422
Lagos580,825448,0158,9105,7336,946
Nasarawa289,903283,847754445
Niger612,371218,052324113145
Ogun281,762194,6553,1965531,509
Ondo241,769275,9014,4141,224311
Osun347,634337,3771,022189268
Oyo365,229366,6904,0141,6081,896
Plateau468,555548,665268442796
Rivers150,710473,971372415365
Sokoto490,333361,60418184124
Taraba324,906374,7431168035
Yobe497,91450,7631373637
Zamfara438,682125,4231864424
Jimilla:15,191,84711,262,97833,95321,

 

 

Arewablog Data Bundle Ads

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: